Lễ kỷ niệm 40 năm Ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11
Lượt xem:
?? Hòa chung cùng cả nước chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam, sáng 20/11 tại Trường Mẫu giáo Phong Đông đã long trọng tổ chức Lễ kỷ niệm 40 năm ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982 – 20/11/2022)
? Chúc các thầy cô có một ngày Nhà giáo Việt Nam vui vẻ và hạnh phúc. Chúc cho thầy cô sẽ luôn đủ “Tâm – Trí – Lực” để cống hiến nhiều hơn cho sự nghiệp trồng người cao cả và vĩ đại này.??
? Sau đây là một số hình ảnh diễn ra trong buổi lễ:
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016873762_869862a9f35e054accc1906805fa63d9.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016878429_3380fe3d9b3977496fda77116d81cb12.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016878078_988d5c534fbaadb65d6b8b45af3f5839.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016871979_250a9a96972dfe9b3c6c835d1d5a9d02.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016870421_b543b57b50e0e2ae11b282921708333d.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016883628_e2e6bbed091a70d2612bfb531b34037a.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016874721_8814fdea9101101481305df01e55f9c7.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016885002_8b997ff39645da4b10afb304073378d8.jpg)
![](http://c0phongdong.vinhthuan.edu.vn/wp-content/uploads/2023/02/z4137016889684_4e448b0bf1b903cc922f8fba5c0f0d75.jpg)